Nguồn VSP VGP650BRU PRO (650W/ 80 PLUS BRONZE)
Tình trạng: Mới
Trạng thái : Còn hàng
Chính sách dành cho sản phẩm
  • Bảo hành 36 tháng
  • Cam kết giá tốt nhất thị trường.
  • Sản phẩm mới 100%.
  • Lỗi 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày
Ưu đãi và quà tặng thêm
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ trả góp - Thủ tục nhanh gọn
960.000đ 1.990.000đ
Liên hệ Khi thu cũ lên đời máy*
  • *Khi thu cũ đổi mới đã bao gồm mức trợ giá 30% tối đa 3.000.000đ khi thu cũ lên đời.
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng
TRẢ GÓP 0% ( Hỗ trợ duyệt hồ sơ online)
TRẢ GÓP QUA THẺ ( Visa, Mastercard, JCB )
Chính sách dành cho sản phẩm
  • Bảo hành 36 tháng
  • Sản phẩm mới 100%.
Ưu đãi và quà tặng thêm
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc
Build PC Cho Học Sinh Sinh Viên: Ưu Đãi Giảm 2% (Tới 500K) Tại T&T Center
GIẢI NHIỆT HÈ SALE CỰC RẺ
GIẢI NHIỆT HÈ SALE CỰC RẺ
Hướng dẫn đặt hàng Online
Hướng dẫn đặt hàng Online
So sánh sản phẩm tương tự
960.000đ
1.990.000đ Giảm 52%
Màu sắc
Đen
Hãng sản xuất
VSP
Chứng nhận 80 Plus
CLEAResult® 80 PLUS® - Bronze 230V EU
Công suất định danh
650W
Nguồn đầu vào
AC 200~240V, 7A, 60/50Hz
Đặc điểm nổi bật
Chưa có nội dung để hiển thị
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm VGP650BRU PRO
Màu sắc Đen
Hãng sản xuất VSP
Chứng nhận 80 Plus CLEAResult® 80 PLUS® - Bronze 230V EU
Công suất định danh 650W
Nguồn đầu vào AC 200~240V, 7A, 60/50Hz
Kích thước ATX - 165 x 150 x 86 (mm)
Loại quạt Quạt HBF kích thước 120mm vận hành êm ái và hiệu quả
Tính năng bảo vệ OVP/UVP/OPP/SCP/OTP
Active PFC Yes
Tích hợp DC TO DC Converter Yes
Chứng nhận quy chuẩn SX CB, CE, FC, RoHS
Đầu cấp điện cho bo mạch - Mainboard: 1 x 24 (20+4pin) - 600mm
-CPU:
+ Line1: 8(4+4pin)650mm
+ Line1: 8(4+4pin)650mm
Đầu cấp điện cho hệ thống - VGA:
Line1: 2x 8 pin(6+2pin)- 650mm(500+150mm)
- Sata:
+ Line1: 3x Sata - 700mm(400+150+150)
+ Line2: 3x Sata - 700mm(400+150+150)
- IDE/FDD: 3 x 4 pin Molex + 1FDD - 850mm
Quy chuẩn ATX3.0/PCIe 5.0 ATX3.1, PCIe5.1
Xuất xứ linh kiện nguồn Linh kiện tụ Nhật
Bảo hành  Năm
Đánh giá & nhận xét Nguồn VSP VGP650BRU PRO (650W/ 80 PLUS BRONZE)